เหรียญ |
กิจกรรม (ช่วงชั้น) |
กลุ่มสาระ |
ชื่อนักเรียน |
ผู้ฝึกสอน |
หมายเหตุ |
ทอง |
คัดลายมือสื่อภาษาไทย ระดับ ป.4-6 |
ภาษาไทย |
เด็กหญิงกัญญาภัค ธรรมคุณ |
นางผ่องเพ็ญ คำลอย |
ตัวแทน สพป. |
ทอง |
พินิจวรรณคดี ชั้น ป.4-6 |
ภาษาไทย |
เด็กหญิงเลิศณพัฒน์ บุญโสม |
นางกัลยา เอื้อสามาลย์ |
ตัวแทน สพป. |
ทอง |
อัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ชั้น ป.1-3 |
คณิตศาสตร์ |
เด็กชายเกื้อ เรืองเกียรติกุล |
นางภัทรมัย อุ้มอุราน |
ตัวแทน สพป. |
ทอง |
อัจฉริยภาพคณิตศาสตร์ ชั้น ป.4-6 |
คณิตศาสตร์ |
เด็กชายสิรดนัย ลิมปิโชติพงษ์ |
นางสสิยาภรณ์ เพลียซ้าย |
ตัวแทน สพป. |
ทอง |
สร้างสรรค์ผลงานคณิตศาสตร์โดยใช้โปรแกรม GSP ชั้น ป.4-6 |
คณิตศาสตร์ |
เด็กชายธนัญชัย ปัญญา |
นายภควัน ขุนนามวงษ์ |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงกมลลดา แก้วพวง |
นางสาวอรุณี ส่องศรี |
ตัวแทน สพป. |
ทอง |
คิดเลขเร็ว ชั้น ป.1-3 |
คณิตศาสตร์ |
เด็กชายธนเดช นามแก้ว |
นายลิขิต บุญเฟรือง |
ตัวแทน สพป. |
ทอง |
ซูโดกุ ชั้น ป.1-6 |
คณิตศาสตร์ |
เด็กหญิงณฐมน ทองเครือ |
นางเสาวลักษณ์ บรรเทิงสุข |
ตัวแทน สพป. |
ทอง |
การแข่งขันเวทคณิต ชั้น ป.1-3 |
คณิตศาสตร์ |
เด็กชายปัณณวิชญ์ กาเมือง |
นางสาวพัชรี ชื่นชาย |
ตัวแทน สพป. |
ทอง |
การแข่งขันเวทคณิต ชั้น ป.4-6 |
คณิตศาสตร์ |
เด็กหญิงพัชริดา คณานิตย์ |
นายปรัชญา บัวหุ่ง |
ตัวแทน สพป. |
ทอง |
โครงงานวิทยาศาสตร์ ประเภทสิ่งประดิษฐ์ ชั้น ป.4-6 |
วิทยาศาสตร์ |
เด็กชายณธีนนท์ ป้อมหิน |
นางกันยารัตน์ ภูมิภักดี |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายนรเสฏฐ์ จารุอารยนันท์ |
นางสาวญาณิสา มณีพร้าว |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายจิรัฎฐ์ มหาสุวีระชัย |
นางสาวสุภัทรา พวงพา |
ตัวแทน สพป. |
ทอง |
เล่านิทานคุณธรรม (เดี่ยว) ชั้น ป.1-3 |
สังคมศึกษาฯ |
เด็กหญิงณัฏฐ์รดา พูนทวีวรกิตติ์ |
นางภาสินี ลำสมุทร |
ตัวแทน สพป. |
ทอง |
เล่านิทานคุณธรรม (เดี่ยว) ชั้น ป.4-6 |
สังคมศึกษาฯ |
เด็กหญิงศุภรดา แก่นทิพย์ |
นางสาวโยธกา อินธิเดช |
ตัวแทน สพป. |
ทอง |
ตอบปัญหาสุขศึกษาและพลศึกษา ชั้น ป.1-6 |
สุขศึกษาฯ |
เด็กหญิงณิชาภัทร แก้วสง่า |
นายกิตติพงษ์ พันคง |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงธัญยพร บัวสบาน |
นายกิตติพงษ์ พันคง |
ตัวแทน สพป. |
ทอง |
วาดภาพระบายสี (เดี่ยว) ชั้น ป.4-6 |
ศิลปะ-ทัศนศิลป์ |
เด็กหญิงกชมน ทองลือ |
นายสมนึก พรมจันทร์ |
ตัวแทน สพป. |
ทอง |
ซออู้ (เดี่ยว)ชั้น ป.1-6 |
ศิลปะ-ดนตรี |
เด็กชายคณิน พรหมทา |
นางสุนทรา ทองสูบ |
ตัวแทน สพป. |
ทอง |
ขลุ่ยเพียงออ (เดี่ยว) ชั้น ป.1-6 |
ศิลปะ-ดนตรี |
เด็กชายกตัญญุตา สุริเตอร์ |
นายกษิตินาจ วิเศษศรี |
ตัวแทน สพป. |
ทอง |
ขับร้องเพลงไทย (เดี่ยว) ชั้น ป.1-6 |
ศิลปะ-ดนตรี |
เด็กชายอภิสิทธิ์ ปัดชา |
นายกษิตินาจ วิเศษศรี |
ตัวแทน สพป. |
ทอง |
วงเครื่องสายวงเล็กผสมขิม ชั้น ป.1-6 |
ศิลปะ-ดนตรี |
เด็กชายศิริศักดิ์ วันเลิศ |
นางสุนทรา ทองสูบ |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายภูมิรพี วรนุช |
นายกษิตินาจ วิเศษศรี |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายคณิน พรหมทา |
นางภัทรียา วิเศษศรี |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายกตัญญุตา สุริเตอร์ |
นางสาวทิพกฤตา โสวภาค |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายณฐกร วงษ์ทิพย์ |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายอภิสิทธิ์ ปัดชา |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายจารุเดช คำอุดม |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายนนท์ปวิธ นามพันธ์ |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงอริสาภรณ์ บัวสิริพงษ์ |
|
ตัวแทน สพป. |
ทอง |
วงปี่พาทย์ไม้นวมผสมเครื่องสายเครื่องเดี่ยว ชั้น ป.1-6 |
ศิลปะ-ดนตรี |
เด็กชายณัฐกิตต์ จินาวัลย์ |
นายกษิตินาจ วิเศษศรี |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายกตัญญุตา สุริเตอร์ |
นางสุนทรา ทองสูบ |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายคณิน ดาหา |
นางภัทรียา วิเศษศรี |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายกฤษฏิ์ดำรง ไชยก้ง |
จ่าอากาศโท จีระศักดิ์ นามวงษ์ |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายคุณานนท์ บุญมา |
นายสุภัทรรินทร์ ธรรมวันนา |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงกุลญาณัช พรมสอน |
นางสาววาทินี สุรนารถ |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายภูมิรพี วรนุช |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายคณิน พรหมทา |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายกฤษฏ์ หอมชาติ |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายจารุเดช คำอุดม |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายนนท์ปวิธ นามพันธ์ |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายศิริศักดิ์ วันเลิศ |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายอภิสิทธิ์ ปัดชา |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายกาจบัณฑิต นามวงษ์ |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายพงศ์ภรณ์ เรืองสังข์ |
|
ตัวแทน สพป. |
ทอง |
วงดนตรีลูกทุ่งประเภททีม ก ชั้น ป.1-ม.3 |
ศิลปะ-ดนตรี |
เด็กหญิงกัญญาณัช สมบัติเคนคำ |
นายเอกพงษ์ เนตรวงศ์ |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายจีรวัฒน์ ภูดีปิยสวัสดิ์ |
นายครรชิต บัวภา |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายณฐภัทร จำปาเงิน |
นางรัชนีวรรณ แสงใสแก้ว |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายพงศ์ปณต ไชยสิน |
นางจีรนันท์ ภูดีปิยสวัสดิ์ |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายกานตพัฒน์ จิตรดิษฐ์สกุล |
นางกฤษฎา กาลพัฒน์ |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายพัทธเมธ จันทร์หมื่น |
นางภัทรียา วิเศษศรี |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายปุญญพัฒน์ พรหมประภัศศร |
นางณัฐยา อนุพันธ์ |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายชนะภัย น้อยพรหม |
นายอานนท์ พรรณา |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายคีตวาทิต หิปะนัด |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายภพทร ทอดสนิท |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายธัชพล ชนานุวัฒน์ |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายคณาธิป ห่วงสมบัติเจริญ |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายทินกร เกษศิลา |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายปฏิพน ขาไถล |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายธนินท์รัฐ ดวงโชคชัย |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายวรัทภพ วัฒนโกศล |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายกิตติกวิน ตังสกุล |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายธาวิน สมบัติวงค์ |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชาย. |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชาย. |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงวชิราญาณ์พร ฝ่ายเทศ |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงวรนิษฐา จันทะเสน |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงณัฐชยา โยธิคาร์ |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงพิมพ์พจี ถวิลหวัง |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงสิริกร เติมทานาม |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงเขมณัฏฐ์ พันธีรโรจน์ |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงนิชชาพร คันศร |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญฺิงเสาวนีย์ ทวีฤทธิ์ |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงกัญญาภัทร เพี้ยบุญมาก |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงบุญญาณี นามวงศ์ |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงพิมพ์มาดา ทองคำ |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญฺิงอารยา สุดา |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงณัฐพร วงศ์จอม |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญฺิงสุวิชาดา หยิบกระโทก |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญฺิงชนิดาภา พวงประยง |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชาย. |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชาย. |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชาย. |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงชญานิน แอนเดอร์สัน |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงธนารีย์ ศิริเงินยวง |
|
ตัวแทน สพป. |
ทอง |
ขับร้องเพลงไทยลูกกรุง หญิง ป.1-6 |
ศิลปะ-ดนตรี |
เด็กหญิงญานิศา สายเสน |
นางภัทรวดี เชื้อพนมนิธิยา |
ตัวแทน สพป. |
ทอง |
ดนตรีประเภทวงเครื่องลม (Wind Ensemble) ชั้น ป.1-6 |
ศิลปะ-ดนตรี |
เด็กชายธีธัช สำเร็จกิจ |
นางสาวณัฐรดา กานุวงศ์ |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายธีรโชติ สาทอง |
นายณรงค์ แสงงาม |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายภูมิอนันต์ สะโสม |
นายศุภชัย จันทร์มณีเลิศ |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายศุกลวัฒน์ แขมคำ |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายกนก วิทิตยนตรการ |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายวชิรวิทย์ เย็นตุรัส |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายณัฐภัทร จันทะแจ่ม |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายกิตติเทพ นวลใส |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายรัตตภูมิ ไชยบุตร |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายธนภัทร สกุลบึงบูรพ์ |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายธนกฤต คงวิบูลย์เกียรติ |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายกษิดิศ ศิลาโชติ |
|
ตัวแทน สพป. |
ทอง |
ขับขานประสานเสียง ชั้น ป.1-6 |
ศิลปะ-ดนตรี |
เด็กหญิงณัฐรดา เปรี่ยมรัตนชัย |
นายสุนทร ชัญถาวร |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายณัฐวัฒน์ ไพทูลพิม |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงศิริกาญจน์ ห้อยระย้า |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงพิชญาภา หวังคู่กลาง |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายณัฏฐชัย สัมนา |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงพิมนภัส หาญห้าว |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงกวิสรา ทองทวี |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงอนัญญา ศิริบูรณ์ |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายพุฒิกร สามี |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงรมิดา เศรษฐบุตร |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงรษิกา พัฒน์ขจร |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงกันยาวีร์ คำเหลี่ยม |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงเขมจิรา ชนะสิทธิ์ |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายเสฏฐวุฒิ แก้วมะณีย์ |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงธนกาญจน์ รื่นภาคทรัพย์ |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงภัทรศยา ลาโพธิ์ |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงจิตราภรณ์ ศรีสอน |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงณปภัช ดวนใหญ่ |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงเกษชญา บัวใหญ่ |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงปพิชญา บัวระพา |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงปพิชญา เพ็ญพักตร์ |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงรภัสสรณ์ เดชาศิลปพัฒน์ |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงนฎญวงศพร ใจนวล |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงเขมนิจ ก้องเสียง |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงพิชามญชุ์ สุวรรณศรี |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงณัทธมณ ไขขุนทด |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงกันตินันท์ ล้อชูเกียรติ์ |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายอภิวิชญ์ ริยะบุตร |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงสิริกาญจนา บริบูรณ์ |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายณฐพงศ์ อัครธีรพงศ์ |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายเกียรติศักดิ์ พลศรีเมือง |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายกานตพัฒน์ จิตรดิษฐ์สกุล |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงรุจิรา หาญห้าว |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายณธีนนท์ ป้อมหิน |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายชิษณุพงศ์ พงศ์ธารินสิริ |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายต้นน้ำ ขัยชาญ |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายจิรวัฒน์ คำเพราะ |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงพิชญ์สินี มโนรัตน์ |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายกศิดิเดช สุวรรณดี |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายธนภัทร นวลรอด |
|
ตัวแทน สพป. |
ทอง |
ระบำมาตรฐาน ชั้น ป.4-6 |
ศิลปะ-นาฏศิลป์ |
เด็กหญิงกันญ์ชินี พงศ์เมธินทร์ |
นางภัทรียา วิเศษศรี |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงวริศรา ปัญญาทอง |
นางภัทรวดี เชื้อพนมนิธิยา |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงปุณยนุช มโนการ |
นายครรชิต บัวภา |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงสิริยากรณ์ สุริเตอร์ |
นางสาวสุกัญญา หันประดิษฐ์ |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงจุฑามาศ ทรงกลด |
นางศุภกร พลตรี |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงอติพร แก้ววินิต |
นางมณี โอชารส |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงปุณยนุช คบพิมาย |
นางชลธิชา คำชา |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงภรณ์ณัชชา วรเชษฐ์ |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงสิริประภา ขันทอง |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงณพรรณ บุญเสนอ |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงชฎาภรณ์ ลักษณะ |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงกัญญารัตน์ บุญราช |
|
ตัวแทน สพป. |
ทอง |
นาฏศิลป์ไทยอนุรักษ์ ชั้น ป.4-6 |
ศิลปะ-นาฏศิลป์ |
เด็กหญิงศิรภัสสร พันธ์คำ |
นางภัทรียา วิเศษศรี |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงวัฒนพร สมจิตร์ |
นางภัทรวดี เชื้อพนมนิธิยา |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงธีวรา เข็มทอง |
นายครรชิต บัวภา |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงสุธาสินี แหยมไทย |
นางสาวสุกัญญา หันประดิษฐ์ |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงวริศรา วระโพธิ์ |
นางสนอง สาทอง |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงสิริภัญญา โสภาพันธ์ |
นางวัฒนา |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงปภาวี อินทร์โสม |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงเมซี่ จีน |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงภัทธิรา บุญปัญญา |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงปารมี สมคณะ |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงศุภสุดา จันครา |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงนวพร โพธิ์อุดม |
|
ตัวแทน สพป. |
ทอง |
นาฏศิลป์ไทยสร้างสรรค์ ชั้น ป.4-6 |
ศิลปะ-นาฏศิลป์ |
เด็กหญิงกันต์ณวี จันตะ |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงปอแก้ว ผาคำ |
นางภัทรวดี เชื้อพนมนิธิยา |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงพิชชญา ยอดแก้ว |
นายครรชิต บัวภา |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงพัชรพร พลเยี่ยม |
นางสาวสุกัญญา หันประดิษฐ์ |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงอินทิรา หอมลำดวน |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงอรนลิน ดงทอง |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงกรชนก เชื้อเพ็ง |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงพัชริดา ศรีราตรี |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงนภัสรา |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงอณํณญากรณ์ ศรีสุนนท์ |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงปอขวัญข้าว วงศ์วรรณา |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงปัณนิภา บุญตาโลก |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงณัฐรดา ผลบุญ |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงโชติกา ขันเงิน |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงสุพรรณี ต้นโสภา |
|
ตัวแทน สพป. |
ทอง |
พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ชั้น ป.1-3 |
ต่างประเทศ |
เด็กหญิงปภาดา ไนยะกุล |
นางสาวอารีรัตน์ ผาลี |
ตัวแทน สพป. |
ทอง |
พูดภาษาอังกฤษ (Impromptu Speech) ชั้น ป.4-6 |
ต่างประเทศ |
เด็กหญิงอลิชา มายา ซีกเล่อร์ |
นางสาวณัฐยา อนุพันธ์ |
ตัวแทน สพป. |
ทอง |
Multi Skills Competiton (เดี่ยว) ชั้น ป.4-6 |
ต่างประเทศ |
เด็กหญิงปัญญาวีร์ เชาว์ศิริกุล |
นางสุจิตรา ชาญชิตร |
ตัวแทน สพป. |
ทอง |
การพูดเพื่ออาชีพภาษาจีน (ทีม 2 คน) ชั้น ป.4-6 |
ต่างประเทศ |
เด็กหญิงณัฐณิชา พวงพั่ว |
นางสาวเกศยาวี สีปวน |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายวีรศรุต นวลศิริ |
นายณรินทร์ ชินศรี |
ตัวแทน สพป. |
ทอง |
การใช้เข็มทิศ การคาดคะเนและสะกดรอย ชั้น ป.4-6 |
พัฒนาผู้เรียน |
เด็กชายปัณณชัย แข็งขัน |
นางวัฒนา ไชยจันดา |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายจิรเดช งามวิลัย |
นางสาวนิตยา จิตสมัคร |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายณัทภพ ธะนศรี |
นายสุชาติ สมศักดิ์ |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายเอกภพ คงทอง |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายกฤติเดช งอมสงัด |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายภูตะวัน นาครินทร์ |
|
ตัวแทน สพป. |
ทอง |
กิจกรรมสภานักเรียน (ทีม 7-10 คน) ชั้น ป.1-6 |
พัฒนาผู้เรียน |
เด็กหญิงบุณยานุช รอดสมบูรณ์ |
นางวีระยา ศิริรัชฎานันท์ |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงธนาพร ขอร่ม |
นางวาสินี ศิริบูรณ์ |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงณัฐพิมล ทองหล่ำ |
นายเฉลียว สายโงน |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงสิตานันท์ ขันทอง |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงช่อผกา ศรีกุล |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงกัญญาณัฐ บุญสิงห์ |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงเปมิกา เลิศจิตรเลขา |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงธีมาพร พันธนาม |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงสุวิชญา ศรีกุล |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงเชาวลีย์ โรจน์พุฒิไชย |
|
ตัวแทน สพป. |
ทอง |
การสร้างการ์ตูนเรื่องสั้น (Comic Strip) ชั้น ป.4-6 |
คอมพิวเตอร์ |
เด็กหญิงครองขวัญ อมรพิมลธรรม |
นางอรอุมา ธรรมวันนา |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงพิชชา ผลสุข |
นางทัศนพร สีหาภาค |
ตัวแทน สพป. |
ทอง |
การปั้นดินน้ำมัน (ทีม 3 คน) |
ปฐมวัย |
เด็กหญิงทิพย์ตะวัน กิ่งแก้ว |
นางอุไร กงแก้ว |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงพลอยไพลิน สีดาทอง |
นางสรรเสริญ ฉลวยศรี |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงรมิดา เวชยันตรัตน์ |
|
ตัวแทน สพป. |
ทอง |
การเล่านิทาน (เดี่ยว) ชั้น ป.1-6 ออทิสติก |
เรียนร่วม-ไทย |
เด็กชายกฤษฏ์ตนันท์ คันศร |
นางสาวกมลรส สมาฤกษ์ |
ตัวแทน สพป. |
ทอง |
นักอ่านข่าวรุ่นเยาว์ (เดี่ยว) ชั้น ป.1-6 บกพร่องทางร่างกายฯ |
เรียนร่วม-ไทย |
เด็กชายณัฏฐกณฒ์ ภัทรพงศพฤทธิ์ |
นางสาวเกศษา ปรารมย์ |
ตัวแทน สพป. |
ทอง |
วาดภาพระบายสี (เดี่ยว) ชั้น ป.1-6 บกพร่องทางสติปัญญา |
เรียนร่วม-ศิลปะ |
เด็กชายพีรพงศ์ หลิมทอง |
นายสมนึก พรมจันทร์ |
ตัวแทน สพป. |
ทอง |
วาดภาพระบายสี (เดี่ยว) ชั้น ป.1-6 บกพร่องทางการเรียนรู้ |
เรียนร่วม-ศิลปะ |
เด็กชายชลธาร แสวงบุญ |
นายสมนึก พรมจันทร์ |
ตัวแทน สพป. |
ทอง |
ขับร้องเพลงไทยลูกทุ่ง ชั้น ป.1-6 ออทิสติก |
เรียนร่วม-ศิลปะ |
เด็กชายอนันต์ หอมจันทร์ |
นางวิลาวัลย์ แก้วธานี |
ตัวแทน สพป. |
ทอง |
วงดนตรีพื้นเมือง โปงลาง ชั้น ป.1-6 |
ศิลปะอีสาน |
เด็กชายเดชอุกฤษ กัณหา |
นางภัทรี วิเศษศรี |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายกนกพล นามบุรี |
นายประจักษ์ ฝักบัว |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายบวรวิทย์ สำเภาเงิน |
นางภัทรวดี เชื้อพนมนิธิยา |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายธนศักดิ์ มูลคำ |
นายวันชัย พงษ์สุระ |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายธนกาญจน์ ดอกพอง |
นายครรชิต บัวภา |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายโชติพงศ์ ใยดวง |
นางสาวสุกัญญา หันประดิษฐ์ |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายเมธาสิทธื์ คำเอี่ยม |
นายปฏิภาณ กิ่งมิ่งแฮ |
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายณัชพงษ์ พลพวก |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายภูริณัฐ สมอ |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายพฤกษ์ บุญทน |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงพัชรมัย บวชไธสง |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายปุณณวิศว์ พิชญ์ประเสริฐ |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงกวิสรา จันโท |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงสุธานันท์ ชิณวงศ์ |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญฺิงปราณปรียา จงวัฒนากุล |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญฺงวีรดา แสงพยัน |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญฺิงณัฎฐพัชร ศรีนา |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญฺิงทิพกฤตา ศรีคราม |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงนธกาญจน์ วงศ์ประเทศ |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญฺิงนันภัส จัตตัเรศ |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงพิชญาพร ศรีราตรี |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงณพัทรดา ด้วงนิล |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงชวธิดา วุฒธรรมสาร |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงสุตาภัทร เหง้าสุวรรณ |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงเพ็ญพิชชา จันทร์สิงห์ |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงฐิติชญากร ภักดีพงษ์ |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายอัครวัฒน์ เครือสิน |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กหญิงนันทัชพร มโนรัตน์ |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายอภิชาติ วินทา |
|
ตัวแทน สพป. |
|
|
|
เด็กชายศิวกร กลิ่นหอม |
|
ตัวแทน สพป. |